CHIMBO

Huduma Zetu

12 kategoria

Feedback

Tuma maoni yako, mapendekezo, na malalamiko kwa timu ya CHIMBO.

Inakuja Hivi Karibuni

Visa Blockers

Pata msaada wa maombi ya visa na huduma za uhamiaji kwa wataalamu wa madini.

Inakuja Hivi Karibuni

Mineral Buyers

Unganisha na wanunuzi na wafanyabiashara wa madini walioidhinishwa katika eneo.

Inapatikana Sasa
2 watoa huduma

Subcontractors

Tafuta wakandarasi wadogo wanaoaminika kwa miradi yako ya madini na ujenzi.

Inapatikana Sasa
1 watoa huduma

Equipment Rental

Kodi vifaa vya madini na ujenzi kutoka kwa watoa huduma wanaoaminika.

Inapatikana Sasa
1 watoa huduma

Plant Owners

Unganisha na wamiliki wa mitambo na waendeshaji wa vituo vya kusindika.

Inakuja Hivi Karibuni

Elution Services

Pata huduma za elution na ufufuaji wa kaboni kwa usindikaji wa dhahabu.

Inakuja Hivi Karibuni

Assay Laboratory

Pata huduma za kitaalamu za upimaji wa maabara kwa sampuli zako za madini.

Inakuja Hivi Karibuni

Security Services

Suluhisho za kitaalamu za usalama kwa maeneo na vituo vya madini.

Inakuja Hivi Karibuni

Transport & Logistics

Huduma za uchukuzi na vifaa vya kuaminika kwa shughuli za madini.

Inakuja Hivi Karibuni

Mining Chemicals

Pata kemikali za ubora wa madini ikiwa ni pamoja na cyanide, kaboni iliyoamilishwa, na reagents.

Inapatikana Sasa
1 watoa huduma

Drilling Services

Huduma za kitaalamu za kuchimba visima kwa utafutaji na uzalishaji.

Inapatikana Sasa
1 watoa huduma
CHIMBO

Mawasiliano Yetu

Wasiliana nasi kwa njia zifuatazo

CHIMBO PLATFORM HELP CONTACT

CHIMBO PLATFORM

CHIMBO Platform HQ

Headquarters