tangazo nyumba ya vyumba vitatu ina uzwa milioni ( 40 , nyumba ya kisasa kabisa ipo hapa mbagala

TZS4,000,000

Description

Type : Sell/Uza
Date : February 13, 2020
Condition : New
Location : Mbagala Chamazi

tangazo ndugu mdau nyumba ina uzwa ipo hapa mbagala chamazi ina uzwa kwa bei poa kabisa milioni ( 40 ) ina vyumba vitatu sebule na sehem ya chakula maji umeme parkingi ya gar ipo hapa jijini dar es salaam wilaya temeke jimbo la mbagala manispa ya temeke kata chamazi mta dovya kwa maelezo zaidi nipigie sim ,au njoo, dm, kumbuka maisha ninyumba mdau

Ukinipia simu, niambie umeona tangazo langu kwenye website ya chimbo.

 

Angalizo
  1. Kutana na mteja au muuzaji sehemu salama.
  2. Usitume hela bila kuhakiki bidhaa.
  3. Kuwa makini na utapeli.

Featured Ads

Ads

Contact With Ad Owner

Advertisement

Android App
Android App
Top