TZS45,000

 (Fixed)

Description

Type : Sell/Uza
Date : July 7, 2022
Condition : New
Warranty : Yes
REISH COFFEE 
Ni kahawa ambayo anakunywa mtu yeyote hata awe ana kisukari,pressure n.ksababu hazina niccotin wala caffein kama kahawa zingine. KAZI YA REISH COFFEE ~Husaidia katika uondoaji wa kansa. ~Huongeza #kinga ya mwili na hivyo kufanya mwili kupamba na #kansa na magonjwa mbali mbali. ~Huweka sawa mfumo wa kinga ili kuzuia kansa kutokea. ~Hurudisha #kumbukumbu hasa kwa watu walio na #stroke. ~Kwa kushirikiana na dawa zingine hutibu na kuzuia kusambaa kwa vimbe wa aina yoyote. ~Hutibu tatizo la #homoni imbalance kwa wanawake ( inatoa sumu MWILINI). ~Zinaondoa uchovu kupitiliza  wa mwili ~Zinafanya mwili uwe na          nguvu masaaa yote ~Zinafanya mwili uhimili mabadiliko mbalimbali ya mazingira kama hali ya mawingu n.k  JE REISH COFFEE INAWAFAA WATU GANI??  1️⃣Wagonjwa wote wa kansa especially stage 1 na 2 ili kuzuia kuenea kwa kansa.  2️⃣Huponyesha vidonda vya operation kwa haraka.  
3️⃣Wagonjwa wote wanaotumia mionzi ili kupunguza madhara ya dawa hizo.
4️⃣Watu wenye kinga ndogo ya mwili.  5️⃣Wagonjwa wa muda mre

Ukinipia simu, niambie umeona tangazo langu kwenye website ya chimbo.

 

Angalizo
  1. Kutana na mteja au muuzaji sehemu salama.
  2. Usitume hela bila kuhakiki bidhaa.
  3. Kuwa makini na utapeli.

Featured Ads

Ads

Contact With Ad Owner

Advertisement

Android App
Android App
Top