fbpx
For a better experience please change your browser to CHROME, FIREFOX, OPERA or Internet Explorer.
Description
Price : TZS23,000 (Fixed)
Type : Sell/Uza
Date : May 26, 2021
Condition : New
Warranty : Yes
Location : kariakoo
📌*      NINI MAANA MAANA YA UPUNGUFU  WA NGUVU ZA KIUME📌
        
                                         ( *WHTSP/ CALL 255784455275)
0767123451
0658455275
    ■Nguvu za kiume ni tukio pana sana lenye kuhusisha viungo na vitu vingi ndani ya mwili.
      Kuna zaidi ya viungo na vitu mbalimbali zaidi ya 100 ndani ya mwili wa mwanaume vinavyohusika na nguvu za kiume ambapo viungo hivi pia hufanya kazi zingine za mwili. Baadhi ya viungo hivyo ni ubongo, moyo, mishipa ya neva mishipa ya ateri, mirija iliyo ndani ya uume iitwayo corpora cavernosa, tezi dume (PROSTATE GLAND), ini , figo Hormone ya testosterone, uti wa mgongo, kiuno, mishipa ya uume,  na vingine vingi 
    ■ Unapopungua nguvu za kiume, kama nilivyosema hapo awali, ina maana ndani ya mwili wako kuna baadhi ya vitu katika vitu nilivyovitaja hapo juu havifanyi kazi vizuri jinsi ipasavyo. Yawezekana ni figo ndilo halifanyi kazi vizuri, au ini, au tezi dume, au neva ya parasympathetic, au moyo una tatizo au mishipa ya ateri, au misuli ya pelvic au homoni fulani iko juu sana au iko chini sana (hormonal imbalance), orodha ni ndefu sana. Kitendo cha baadhi ya viungo hivyo kutofanya kazi vizuri basi hapo hutokea upungufu katika nguvu za kiume. Upungufu huo unaweza kuwa ni:-
👉 Kukosa hamu ya tendo la ndoa
👉 Uume kusimama kwa ulegevu 
👉Kuwahi sana kufika kileleni 
👉 Kuchelewa sana kufika kileleni/kushindwa kufika kileleni kabisa
👉Kushindwa kurudia tendo la ndoa zaidi ya mara moja 
👉 Kuhisi maumivu wakati wa tendo la ndoa au baada ya tendo la ndoa 
👉Kukosa pumzi na uchangamfu wa mwili katika utendaji wakati wa tendo la ndoa 
👉Kuchoka sana baada ya tendo la ndoa na hata kukinai kabisa au hata kusikia kichefuchefu
   Upungufu wa nguvu za kiume ni upungufu au kasoro za kiutendaji wa viungo ndani ya mwili wa mwanaume. Mwanaume yoyote anapaswa kutambua jambo hili, na siyo kukurupuka kubugia dawa tu.
  
👉KAMA  UMEKUMBANA NA  HALI HII FOHOW COFFEE NI KIBOKO 

Tag @chimbo_Tanzania kwenye instagram na @chimbo kwenye facebook upate featured na bump up ads bure.

 


Post your rating

Top Android App
Android App
.sb-light-header .sb-colored-header .sb-new-version .container-fluid .sb-logo-area .menu-logo { padding: 0px 15px !Important; }